วันที่ 9 กรกฎาคม 2564 เวลา 08.00 น. นายประสิทธิ์ อินวรรณา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์ พร้อมด้วยนายวาทกานต์ ศรีธรราษฎร์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์ เปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการ และร่วมเป็นวิทยากรการขยายผลการใช้งานระบบการรายงาน ตรวจสอบ และจัดเก็บรายงานผู้สำเร็จการศึกษาตามหลักสูตรแกนกลางการศึกษาขั้นพื้นฐาน (ปพ.3) ออนไลน์ประจำปีการศึกษา 2563 ให้แก่บุคลากรในสังกัด ณ ห้องประชุมพระราชปริยัติบัณฑิต
ประชุมเชิงปฏิบัติการขยายผลการใช้งานระบบการรายงาน ตรวจสอบ และจัดเก็บแบบรายงานผู้สำเร็จการศึกษาตามหลักสูตรแกนกลางการศึกษาขั้นพื้นฐาน (ปพ.๓) ออนไลน์ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๓
![](http://promote.sec40.go.th/wp-content/uploads/2021/08/อบรมส่งเสริม_๒๑๐๗๐๙_34-690x400-1.jpg)