วันอังคารที่ ๒๘ พฤษภาคม ๒๕๖๗ นายอดุลย์ ภูปลื้ม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์ มอบหมายให้ นางสุริยาพร สง่าวงษ์ นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาเข้าร่วมประชุมโครงการสร้างและส่งเสริมความเห็นพลเมืองดีตามรอยพระยุคลบาทด้านการศึกษาสู่ การปฏิบัติ ประจำงปีประมาณ พ.ศ.๒๕๖๗ เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ ณ หอประชุมอาคารอเนกประสงค์ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดเพชรบูรณ์
โครงการสร้างและส่งเสริม ความเห็นพลเมืองดีตามรอยพระยุคลบาทด้านการศึกษาสู่การปฏิบัติ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
![](http://promote.sec40.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1-8.jpg)