วันอังคารที่ ๒๘ พฤษภาคม ๒๕๖๗ นายอดุลย์ ภูปลื้ม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์ มอบหมายให้ นางสาวประกาย บรรลัง ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาเข้าร่วมประชุมพิจารณาคัดเลือกเยาวชนเพื่อรับทุนมูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯเพื่อเยาวชนในพระบรมราชินูปถัมภ์ สำหรับปีการศึกษา ๒๕๖๗ ณ หอประชุมอาคารอเนกประสงค์ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดเพชรบูรณ์
ประชุมพิจารณาคัดเลือกเยาวชนเพื่อรับทุนมูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ เพื่อเยาวชนในพระบรมราชินูปถัมภ์ สำหรับปีการศึกษา 2567
![](http://promote.sec40.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1-7.jpg)